Saturday, November 24, 2012

WAPENZI NA WALE WAJASIRIAMALI WANAOTAKA KUONDOKANA NA UMASKINI KWA KUFANYA KAZI ZAO BINAFSI KWA KUFUGA KUKU: SISI TUNAZO MASHINE ZA KUTOTOA VIFARANGA VYA KUKU (INCUBATORS0 ZA AINA MBALIMBALI NA UWEZO TOFAUTITOFAUTI. MASHINE HIZI NI AUTOMATIC KWA MAANA YA KUWA ZINAGEUZA MAYAI ZENYEWE. MASHINE ZIPO ZA MAYAI 300, 450, 600, 750 1000, ETC. KWA MAWASILIANO: expecamdu@gmail.com, au expecamdu@ymail.com, au 0753903809 au 0655903809. Pia tunatotoa vifaranga vya kuku weusi wa Malawi. KARIBUNI SANA

1 comment:

James Bond said...

A live blog is a blog post which is intended to provide a rolling textual coverage of an ongoing event, similar to Live television or live radio.,,please check your site